Bộ Chuyển Đổi Quang To Lan 100MP
  • Bộ Chuyển Đổi Quang To Lan 100MP

  • Đăng ngày 03-11-2022 02:51:40 AM - 162 Lượt xem
  • Mã sản phẩm: S001017
  • Giá bán: 450.000 đ
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện NetLink HTB-3100 A/B 100Mbps 1 Sợi 1 Cổng LAN
    Bảo hành: 6 tháng


Số lượng
Số lượng: 100 Chiếc
Khoảng cách truyền cáp quang (Single-Mode) lên đến 25Km Đầu ra cổng RJ45
Đầu nối quang : SC
Loại cáp:
+ UTP : CAT 5e
+ Fiber: Single-Mode 8.3/125µm, 9/125µm
Bước sóng quang : 850/1310nm
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX.
Đèn LED: Power, FDX/Col, FX Link/Act, TX Link/Act, FX100, TX100.
Tín hiệu điện : T+ ,T- ,R+ ,R- ,GND
Tín hiệu quang : TX, RX
Điện áp: + AC 100-260V
+ DC 1A (+)5V
Nhiệt độ môi trường chuẩn : 0°C đến 70°C
Nhiệt độ làm việc chuẩn : 0°C đến 55°C
Độ ẩm lý tưởng khoảng: 5% đến 90%
Kích thước: 26 X 70 X 95mm (H x W x D)
Khối lượng : 250g
     

 

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây